Chào Mừng Đến Với Forum Của lớp 8/2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chào Mừng Đến Với Forum Của lớp 8/2

Chào Mừng Bạn Đã Đến Với 8/2 Family

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Góp ý ^_^

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
devil
Học Sinh
Học Sinh
devil

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 7:59 pm

^_^, Tình hình là mình cũng là người vọc diễn đàn free rất lâu rồi Very Happy, cũng có vài kinh nghiệm về vụ này ^_^. Đã từng làm nhiều 4rum free trên nhìu host khác nhau (nhưg chưa cái nào thành công cả Razz) nên mình đóng hóp vài ý kía nho nhỏ nhớ ^_^,
1/ Skin diễn đàn chưa thật sự cuốn hút
2/ Banner diễn đàn chưa liên quan
3/ Tiêu đề diễn đàn ko hợp lý ( Forum là của lớp chúng ta)
4/ Nên tích hợp các bộ gõ tiếng việt vào nhìu trình duyệt như IE, FF, Opera
5/ Nên đổi mấy cái emo mặc định của diễn đàn Very Happy, trông nó thế nào í Very Happy
6/ Sớm đặt ra nội quy
7/ Nếu mún forum tồn tại 1 cách hiệu quả thì nên sử dụng 1 host để làm diển đàn, tuy nhiên nếu ko đủ ''xiền'' để mua host và domain thì có thể xài host free + 1 domain free ^_^. Có nhìu host vs domain free lắm. (vd: hostmienphi.com, phus.vn ...). Nếu các bạn tiếp thu ý kiến này thì mình có thể giúp các bạn làm forum trên host free hay hack mod Very Happy , đại loại như thế Very Happy
Trên đây là nhữg lời đóng góp ý kiến của mình Very Happy ,chúc cho forum ngày càng phát triển. Khi nào hoàn thiện rồi thì mình sẽ quãng cáo free wa diễn đàn của mình ^_^.
Admin
Admin
Admin
Admin

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 9:49 am

dọa thưa anh zai....Mình đã có hẳng quyển e-book về vấn đề làm forum free phpbb.
mình đang từ từ tìm hiểu....Ý kiến của của bạn rất hay nhưng forum chỉ làm cho lớp mình nên tiêu đề đó hôk có gì là sai cả....
https://82kd.forumvi.com
HeiMi_xynxyn_no1
Học Sinh
Học Sinh
HeiMi_xynxyn_no1

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 10:06 am

y' kie^n' ra^t' hay .... de^` nghi. cac' admin rut' kinh nghie^m chinh? sua? ... tuy de^y la` 1 4rum chi? de^? rie^ng cho lo*p' 8/2 tho^Y ... nhu*ng ma` cug~ ne^n thu*c. hie^n nhu*ng~ y' kie^n' tre^n .... nhu* the^' 4rum cua? chung' ta se~ ba(t' ma(t' ho*n va` se~ dc nhiu` ngu*o*i` quan ta^m ho*n ... ra^t' mong admin Mr.Nghet. thu*c. hie^n cheers cheers cheers
http://360.yahoo.com/jullyz_2610_dn
devil
Học Sinh
Học Sinh
devil

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 6:00 pm

Đồng ý là thế nhưng tiêu đề đó đọc nó thế nào í Very Happy, sao ko nổi lại là forum của lớp 8/2 Very Happy ahy đại loại thế ^_^. Bạn có cuốn sách đó thì mình cũng có ^_^ ( VỌc nhìu mà Very Happy), nó hướng dẫn bạn làm trên ivision. Bạn cũng nên làm thử trên đó ^_^. Tuy nhiên cứ xài hẳng cái host free rồi tập tành upload lên cho máu Very Happy. Mình ko nói là giỏi pts nhưg có thể giúp diễn đàn làm 1 banner cho phù hợp ^_^.
p/s: Admin nên tích hợp bộ gõ TV vào diễn đàn nhớ Sad, để bé HeiMi vik thế kia ko ổn Very Happy. Với lại nhớ lọc từ nữa ^_^
Admin
Admin
Admin
Admin

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 6:14 pm

mới học lớp 8...chưa biết gì nhiều về forum...hiz hiz... Suspect có gì chỉ bảo.....
devil
Học Sinh
Học Sinh
devil

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 6:55 pm

Từ cái thời lớp 8 mình đã làm đc gỡ tầm cả chục cái forum free rùi Very Happy, ko cái nào ra hồn đâu. Giờ anh mình mua cho mình cái host ở 1and1.com nên giờ cũng thực hiện tốt hơn rồi ^_^. Do forum mới xây dựng nên bạn cứ thằng cẳng xài ivision đi, khôi phục lại ko tôn thời gian là bao đâu ^_^, vs mình vọc ivisson lâu nhất nên tích hợp 1 số tính năng hay việt hóa mình làm hết rồi ^_^. Có gì bạn cứ add nick mình, mình sẽ chỉ giúp bạn 1 số vấn đề ^_^.
p/s: Cho tui vô group ''cố vấn kỹ thuật'' đc chưa nhỉ Razz ( Đùa thôi ^_^)
nhocbi_vn
Cuồng Dâm Đại Giáo Chủ
Cuồng Dâm Đại Giáo Chủ
nhocbi_vn

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 10:06 pm

hoang oi tao bit post hinh anh va video len forum roi em
https://82kd.forumvi.com/forum.htm
Admin
Admin
Admin
Admin

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitimeTue Sep 02, 2008 8:07 am

@devil : nếu thík thì có thể đưa vào nhóm mod...Làm tốt sẽ giữ nguyên vị trí....Có gì giúp đỡ cho tui với nha cheers
@bi : nếu mi biết rồi thì từ từ rồi post.....Để ta lập box cái đã....Đừng box mấy hình đó nghe mài Evil or Very Mad
Sponsored content

Góp ý ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý ^_^   Góp ý ^_^ Icon_minitime

Góp ý ^_^
Trang 1 trong tổng số 1 trang